Cảm giác sau gần nửa ngày được cập nhật list phim :)

mrkoyeu

Active Member
Chẳng biết post bài này ở đâu nữa, thôi hạ cánh ở đây vậy, dù gì trong box này cũng không bị tính bài post :p
Được sự phê chuẩn của anh Chip mrkoyeu được cập nhật list phim ở box mega.1280...
Phải nói là để cập nhật hoàn chỉnh chắc mất cả tuần, đang up date dần dần,hehe cũng mệt lắm #:-S
Phim thì nhiều, mem post bài cũng nhiều nên cần phải có topic list phim.
Hum nay phát hiện thêm 1-2 điều thú vị và cũng có 1 số đã phát hiện lâu rồi:
Từ khi có vụ cập nhật list phim mới trong list toàn bài của MOD và MOD =))
Cũng không trách họ được, ai bảo không pm họ cơ \:D/
Trước khi post 1 thread mới, thường thì phim mới chưa có sub hoặc có sub nhưng chưa khớp nên chủ các thớt đó thường không ghi có sub. Đến khi có sub sửa tiêu đề thì chỉ vào topic mới nhìn thấy, còn ở ngoài vẫn không thấy. Còn MOD thì sửa lúc nào cũng hiện luôn << cái này hay à nha =))
Rồi cái list phim mới do anh Chip lập cho tớ buồn cười, tớ vừa cập nhật lại (thực ra gần như copy nguyên topic cũ của mod hunggz) thì thấy đã có người edit bài của mình, à hóa ra bác ledung123 =)). Bác ý tự cập nhật list phim của bác ý vào các bạn ạ, thảm nào topic của bác ý lúc nào cũng đông khách và chỉ số thank lúc nào cũng ngất ngưởng =))
Đó.... các bác thấy chưa, muốn nhiều người vào topic phim của mình, các bác phải làm MOD để. Nếu không làm MOD được thì các bác hãy tự lập list phim của mình, BQT cũng tán thành việc này mà :D
Một ngày mình ol được khá nhiều time, chia đều ra sáng trưa chiều tối đêm nên sẽ cố gắng cập nhật nhanh nhất các phim mới post, để không phụ lòng mong mỏi của các uploader và leecher sau 1 thời gian bị kìm nén :X. Mọi người ủng hộ tớ nha :*
Mỗi phim HD thui đó mà đã mệt vây, biết là chỉ mệt lúc đầu thui, hehee Phải công nhận bác hunggz rất tận tâm tận lức với diễn đàn thật đấy, box mega.1280 phát triển tốt như bây h cũng nhờ bác hunggz nhiều. Một lần nữa cảm ơn bác rất nhiều :)

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: Cảm giác sau gần nửa ngày được cập nhật list phim :)

Tất cả các mod đều có thể edit list phim tổng hợp để cập nhật. List gốc là do Hunggz tạo lập và chuyện các mod cùng làm việc trên list đó là chuyện bình thường em ạ.

Những nhận xét trên của em không giúp gì cho thành viên cả ngoài việc gây mất đoàn kết, em nên rút kinh nghiệm.

Còn 1 việc nữa: chữ ký của em dài quá, đang vi phạm nội quy đấy, em tự sửa lại cho gọn nhé. Thanks.

Bên trên