8 tính năng nổi bật của camera giám sát Avtech

mimbzai

Lâu nay, tham gia nhiều diễn đàn thiết bị an ninh, thì mình thấy camera giám sát mang thương hiệu Avtech được người tiêu dùng Việt Nam rất quan tâm, hay đặt câu hỏi về sản phẩm, công nghệ. Do đó, mình có tìm hiểu và tổng hợp từ nhiều nguồn thông tin về các tính năng nổi bật của camera giám sát Avtech để mọi người có thể thấy được những ưu điểm của sản phẩm này.

1. Tính năng Push video: Đây là tính năng độc quyền của thương hiệu Avtech, hiện tại trong thị trường thiết bị giám sát, thì chỉ có thương hiệu Avtech có tính năng này. Với tính năng Push Video, bạn sẽ nhận thông báo tin nhắn video đến điện thoại smartphone của bạn trong vòng 5 giây ngay sau khi sự kiện diễn ra, và bạn có thể xem lại và phát lại sự kiện.

2. Tính năng Eazy networking: giúp cho đơn giản hóa các cấu hình mạng, bạn chỉ cần cấm vào và phát, thế là xong.

3. Eazy setup: Bạn sẽ không còn phải lo lắng khi không biết về kỹ thuật nữa, đối với hệ thống camera giám sát Avtech thì việc cài đặt trở nên dễ dàng và nhanh chóng. So với việc cài đặt các sản phẩm camera giám sát Ip trước đó thì công nghệ EaZy Networking và Eazy Setup giúp bạn hoàn tất việc cài đặt mà không còn gặp khó khăn nữa chỉ cần bạn kết nối internet.

4. Tính năng Smart recording: ghi hình thông minh

5. HD quality: Cho chất lượng hình ảnh HD. Đây là tính năng mà người dùng đánh giá rất cao khi sử dụng hệ thống camera giám sát Avtech

6. Công nghệ Solid light: Đèn chiếu xa có thể phát ra độ sáng phù hợp và đều khi bạn xem những gốc quan sát khác nhau.

7. Tính năng WDR: tính năng cân bằng ánh sáng, hình ảnh sẽ được thấy rõ dù là quan sát ở khu vực quá sáng hay quá tối.

8. Tính năng push status: Tính năng thông báo tình trạng của đầu ghi hình, của hệ thống camera.

Trong những bài viết tiếp theo mình sẽ giúp các bạn hiểu rõ hơn về từng tính năng của camera giám sát Avtech.

Bên trên